Performance Logging and Monitoring (7.x-1.4) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: Summary
te: సారాశం

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Details
te: వివరాలు

en: Other
te: ఇతర
