Performance Logging and Monitoring (7.x-1.7-beta2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: திகதி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Path
ta: பா​தை

en: Details
ta: விபரங்கள்
