Performance Logging and Monitoring (7.x-1.7-beta2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Path
ta: பாதை

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Other
ta: மற்றவை
