Mozilla Persona (7.x-1.10) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Preview
vi: Xem trước

en: Background Color
vi: Màu nền

en: General
vi: Tổng quát

en: Button
vi: Nút

en: Session closed for %name.
vi: Phiên truy cập đã kết thúc của %name.

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Account
vi: Tài khoản
