Personalization (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു
