Personalization (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Personalization
ta: தனியார் சார்பாக்கல்
