Personalization (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: User settings
te: వాడుకరి అమరికలు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు
