Personalize (7.x-1.0-beta16) - en to cy translation catalogue (42 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Pages
cy: Tudalennau

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Block title
cy: Pennawd bloc

en: The title of the block as shown to the user.
cy: Pennawd y bloc fel a ddangosir i'r defnyddiwr.

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Text
cy: Testun

en: Options
cy: Dewisiadau

en: All
cy: I gyd

en: Block
cy: Bloc

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Advanced
cy: Uwch

en: General
cy: Cyffredinol

en: Start
cy: Dechrau

en: Clone
cy: Clôn

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Allowed HTML tags
cy: Tagiau HTML a ganiateir

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Testing
cy: Profi

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: Blocks
cy: Blociau

en: Block body
cy: Corff y bloc

en: The content of the block as shown to the user.
cy: Cynnwys y bloc fel y dangosir i'r defnyddiwr.

en: Context
cy: Cyd-destun

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Ensure that each block description is unique.
cy: Sicrhewch bod pob disgrifiad bloc yn unigryw.
