Personalize (7.x-1.0-rc14) - en to vi translation catalogue (71 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Action
vi: Thao tác

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: The title of the block as shown to the user.
vi: Tiêu đề của khối được trình bày cho người dùng.

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Add new
vi: Thêm mới

en: Text
vi: Văn bản

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Options
vi: Tùy chọn

en: All
vi: Tất cả

en: Done
vi: Xong

en: Block
vi: Khối

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: General
vi: Tổng quát

en: Start
vi: Khởi động

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Operator
vi: Toán tử

en: Operation
vi: Thao tác

en: minutes
vi: phút

en: Change
vi: Thay đổi

en: Allowed HTML tags
vi: Các thẻ HTML được cho phép

en: equals
vi: bằng

en: greater than
vi: lớn hơn

en: less than
vi: nhỏ hơn

en: Revert
vi: Trở lại

en: Info
vi: Thông tin

en: All pages
vi: Tất cả các trang

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: Running
vi: Đang chạy

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Blocks
vi: Khối

en: Block body
vi: Phần thân block

en: The content of the block as shown to the user.
vi: Phần nội dung của block được trình bày ra cho người dùng.

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Add context
vi: Thêm ngữ cảnh

en: contains
vi: chứa

en: Campaigns
vi: Chiến dịch

en: Campaign
vi: Chiến dịch

en: Element
vi: Phần tử

en: Add a class
vi: Thêm một lớp

en: Control
vi: Điều khiển

en: ends with
vi: kết thúc bằng

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Paused
vi: Đã tạm dừng

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Ensure that each block description is unique.
vi: Đảm bảo là phần thông tin mô tả cho khối không bị trùng lặp.

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
vi: Mô tả ngắn gọn về khối này, được hiển thị trong trang <a href="@overview">Quản lý khối</a>.

en: Personalization
vi: Cá nhân hóa

en: View reports
vi: Xem báo cáo

en: starts with
vi: bắt đầu bằng
