Personalize (7.x-1.0-rc3) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: The title of the block as shown to the user.
fil: Ang pamagat ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Block body
fil: Nilalaman ng tipak

en: The content of the block as shown to the user.
fil: Ang nilalaman ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
fil: Isang maikling paglalarawan ng iyong tipak. Gamit sa <a href="@overview">pahina ng pangangasiwa ng mga tipak</a>.
