Personalize (7.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Action
ta: செயல்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: The title of the block as shown to the user.
ta: பயனருக்கு காண்பிக்கப்படும் தொகுதித் தலைப்பு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Test
ta: சோதனை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Text
ta: உரை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: General
ta: பொது

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Operation
ta: செயல்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Info
ta: தகவல்

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Context
ta: சூழல்

en: Personalization
ta: தனியார் சார்பாக்கல்
