Personalize (7.x-2.0-beta9) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Allowed HTML tags
ml: അനുവദനീയമായ HTML ടാഗുകള്‍

en: Info
ml: വിവരം
