Personalize (7.x-2.0-rc2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Block
ta: கட்டம்

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML சீட்டுகள்
