- Petitions - (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (62 entries)

en: list
vi: danh sách

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: user
vi: người dùng

en: Forgot password?
vi: Quên mật khẩu?

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Private
vi: Riêng tư

en: Actions
vi: Thao tác

en: Public
vi: Công cộng

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Go
vi: Đi

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Country
vi: Quốc gia

en: Preview
vi: Xem trước

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Default Settings
vi: Thiết lập mặc định

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Filter
vi: Lọc

en: Media
vi: Phương tiện

en: State
vi: Bang

en: here
vi: ở đây

en: Other
vi: Khác

en: Signatures
vi: Chữ kí

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Close
vi: Đóng

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Features
vi: Tính năng

en: Feature
vi: Tính năng

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Bookmark
vi: Liên kết lưu

en: Removed
vi: Đã gỡ bỏ

en: User Agent
vi: Trình dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Popular
vi: Phổ biến

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Contexts
vi: Ngữ cảnh

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Intro
vi: Giới thiệu

en: Created:
vi: Tạo:

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: City name
vi: Tên thành phố

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Draft
vi: Nháp

en: The password field is case sensitive.
vi: Trường mật khẩu có phân biệt chữ hoa chữ thường.

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Registered Users
vi: Người dùng đăng ký
