- Petitions - (7.x-2.0-beta16) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Find out more
ta: மேலும் அறிய

en: Go
ta: செல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Response
ta: பதில்

en: Country
ta: நாடு

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: OK
ta: சரி

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Signatures
ta: கையொப்பங்கள்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Close
ta: மூடு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: or
ta: அல்லது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி
