- Petitions - (7.x-2.0-beta18) - en to fil translation catalogue (252 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: context
fil: konteksto

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: approve
fil: sang-ayunan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Replies
fil: Mga tugon

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: error
fil: mali

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: The title of the block as shown to the user.
fil: Ang pamagat ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: header
fil: ulunan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Low
fil: Mababa

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Modules
fil: Mga modulo

en: read more
fil: magbasa pa

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Picture
fil: Larawan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: status
fil: katayuan

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Menu item
fil: Bagay

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Block
fil: Tipak

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Poll duration
fil: Tagal ng botohan

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: active
fil: aktibo

en: configure
fil: ayusin

en: Last update
fil: Huling binago

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: Recent posts
fil: Mga sariwang paskil

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Log in
fil: Lumagda

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: reply
fil: tumugon

en: Key
fil: Susi

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Languages
fil: Mga wika

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: None.
fil: Wala.

en: Existing system path
fil: Umiiral na landas sa sistema

en: any
fil: kahit ano

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: People
fil: Mga tao

en: warning
fil: babala

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: critical
fil: kritikal

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: Display on separate page
fil: Ipakita sa hiwalay na pahina

en: Location of comment submission form
fil: Lokasyon ng form sa pagsusumite ng komento

en: Administer how and where CAPTCHAs are used.
fil: Pangasiwaan kung paano at saan ginagamit ang CAPTCHA.

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Save blocks
fil: Pangalagaan ang mga tipak

en: Save block
fil: Pangalagaan ang tipak

en: Block body
fil: Nilalaman ng tipak

en: The content of the block as shown to the user.
fil: Ang nilalaman ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: Menus
fil: Mga menu

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: The directory %directory does not exist.
fil: Hindi pa nalilikha ang direktoryong %directory

en: The directory %directory is not writable
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: Alias
fil: Palayaw

en: !a comments per page
fil: !a komento sa bawat pahina

en: Or
fil: O

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
fil: Ang napiling file %file ay hindi maikarga,
    dahil ang paglalagyang %directory ay hindi naiakma ng maayos.

en: The selected file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
fil: Ang napiling %file ay hindi maaaring kopyahin, dahil walang may ganitong pangalan na umiiral na. Tiyakin na ibigay ang tamang pangalan.

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
fil: Ang napiling %file ay hindi maaaring kopyahin, dahil mayroon ng may ganitong pangalang umiiral sa destinasyon nito.

en: The selected file %file could not be copied.
fil: Ang napiling %file ay hindi maaaring kopyahin.

en: The removal of the original file %file has failed.
fil: Ang pagtanggal ng orihinal na file na %file ay nabigo.

en: Reports
fil: Mga ulat

en: and
fil: at

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-disabled">pinahinto</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-enabled">pinagana</span>)

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Run cron
fil: Patakbuhin ang cron

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
fil: Tanging ang mga file na may mga sumusunod na karugtong ang pinahihintulutan: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
fil: Ang file ay %filesize na lampas sa pinakamataas na sukat na %maxsize.

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
fil: Isang iligal na pagpipilian ay napansin. Mangyaring makipag-ugnayan sa tagapangasiwa ng sayt.

en: Illegal choice %choice in !name element.
fil: Iligal na pagpipiliang %choice sa elementong !name.

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).

en: Username or e-mail address
fil: Bansag o e-liham

en: alert
fil: alerto

en: emergency
fil: biglang pangangailangan

en: Poll
fil: Botohan

en: Who's new
fil: Sino ang bago

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
fil: Pamantayang wika ng akawnt na ito para sa mga e-liham, at ninanais na wika para sa pagtatanghal ng sityo.

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang mga karagdagang instruksyon ay ipinadala sa tahanan ng iyong e-liham.

en: Text format
fil: Format ng teksto

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: The IP address of the computer the comment was posted from.
fil: Ang tirahang IP ng kompyuter kung saan nanggaling ang pinaskil na puna.

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
fil: Isang maikling paglalarawan ng iyong tipak. Gamit sa <a href="@overview">pahina ng pangangasiwa ng mga tipak</a>.

en: Text formats
fil: Mga format ng teksto

en: Image styles
fil: Mga istilo ng larawan

en: Show block for specific content types
fil: Ipakita ang tipak sa partikular na mga uri ng nilalaman

en: Show this block only on pages that display content of the given type(s). If you select no types, there will be no type-specific limitation.
fil: Ipakita lamang ang tipak na ito sa mga pahina na nagpapakita ng nilalaman mula sa mga naibigay na uri. Kung wala kang piniling uri, walang magiging limitasyon na tiyak sa uri ng nilalaman.

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid

en: Site logo
fil: Logo ng sityo

en: Add a new @plugin
fil: Magdagdag nang bagong @plugin

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title could not be created.
fil: Ang %title ay hindi mailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.

en: %title could not be updated.
fil: Ang %title ay hindi mabago.

en: @plugin %title was enabled.
fil: Ang @plugin %title ay pinagana.

en: @plugin %title was disabled.
fil: Ang @plugin %title ay hindi pinagana.

en: Add new view
fil: Magdagdag nang bagong tanawin

en: Add view from template
fil: Magdagdag nang tanawin mula sa suleras

en: File byte size
fil: Laki ng byte ng talaksan
