PhantomJS Capture (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Image
ta: படம்

en: Site
ta: தளம்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
