Photo (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
