Photo (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
