PHP Finder (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: updated
cy: wedi ei ddiweddaru

en: edit
cy: golygu

en: type
cy: math

en: status
cy: statws

en: configure
cy: ffurfweddu

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: not published
cy: heb ei gyhoeddi
