phpBB2Drupal (7.x-3.0) - en to gu translation catalogue (8 entries)

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: List
gu: સૂચિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Name
gu: નામ

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Interests
gu: રસપ્રદ પ્રવૃતિઓ
