phpBB2Drupal (7.x-3.0) - en to kn translation catalogue (12 entries)

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: List
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Edit
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸು

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: From
kn: ಯಿಂದ

en: Domain
kn: ಡೊಮೈನ್

en: Directory
kn: ಕಡತಕೋಶ

en: Database name
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಹೆಸರು

en: Confirm Delete
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: track
kn: ಜಾಡು
