phpBB2Drupal (7.x-3.0) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: List
vi: Danh sách

en: Edit
vi: Sửa

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: Add
vi: Thêm

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: From
vi: Từ

en: Domain
vi: Miền

en: Directory
vi: Thư mục

en: Database name
vi: Tên cơ sở dữ liệu

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Stub
vi: Còn sơ khai

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
