phpBB2Drupal (7.x-3.0) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്
