phpBB2Drupal (7.x-3.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Add
ta: சேர்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்
