phpBB Forum Integration (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Replies
fil: Mga tugon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Topic
fil: Paksa

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: New forum topics
fil: Mga bagong paksa mula sa forum
