phpBB Forum Integration (7.x-1.0-alpha1) - en to gu translation catalogue (24 entries)

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: Create a new user account.
gu: નવું ઉપયોગ્કર્તા ખાતુ બનાવો

en: Request new password via e-mail.
gu: ઈ-મેલ દ્વરા નવા ગુપ્ત શબ્દ માટે વિનંતી કરો

en: Replies
gu: જવાબો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Exclude
gu: બાકાત

en: User role
gu: વપરાશકર્તાનો હોદો

en: 1 day
gu: ૧ દિવસ

en: 3 months
gu: ૩ મહિના

en: 1 year
gu: ૧ વર્ષ

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: New forum topics
gu: નવા સામુદાયિક મુદ્દઓ

en: Add comment link
gu: ટિપ્પ્ણી કડી ઉમેરો
