phpBB Forum Integration (7.x-1.0-alpha2) - en to mr translation catalogue (28 entries)

en: user
mr: सदस्य

en: Create a new user account.
mr: नवीन सदस्य खाते बनवा

en: Request new password via e-mail.
mr: नवीन संकेताक्षर विरोपाद्वारे मिळावा यासाठी विनंती करा.

en: Replies
mr: प्रतिसाद

en: Cancel
mr: रद्द

en: Enable
mr: समर्थ

en: Disable
mr: असमर्थ

en: Disabled
mr: असमर्थ

en: Enabled
mr: समर्थ

en: Yes
mr: हो

en: No
mr: नाही.

en: Edit
mr: संपादन

en: None
mr: काहीच नाही

en: Test
mr: चाचणी

en: Preview
mr: पुर्वदृश्य

en: Save
mr: संरक्षीत

en: Summary
mr: संक्षेप

en: Last post
mr: शेवटचे प्रकाशन

en: 1 day
mr: १ दिवस

en: 3 months
mr: ३ महिने

en: 6 months
mr: ६ महिने

en: 1 year
mr: १ वर्ष

en: Forum
mr: चर्चा

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Topic
mr: विषय

en: Create new account
mr: नवीन खाते बनवा

en: 1 comment | @count comments
mr[0]: १ प्रतिक्रिया
mr[1]: @count प्रतिक्रिया

en: New forum topics
mr: नवीन चर्चा विषय
