phpBB Forum Integration (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Test
ta: சோதனை

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Include
ta: உள்ளிணை

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: User role
ta: பயனர் பங்கு

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: New forum topics
ta: புதிய மன்றத் தலைப்புகள்

en: Language negotiation
ta: மொழி பேரம்
