phpBB Forum Integration (7.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Create a new user account.
vi: Tạo tài khoản người dùng mới.

en: Request new password via e-mail.
vi: Yêu cầu gửi mật khẩu mới qua thư điện tử.

en: Replies
vi: Phản hồi

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: User role
vi: Vai trò của người dùng

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: 3 months
vi: 3 tháng

en: 6 months
vi: 6 tháng

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Session closed for %name.
vi: Phiên truy cập đã kết thúc của %name.

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: Request new password
vi: Yêu cầu mật khẩu mới

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: 1 month
vi: 1 tháng

en: 1 comment | @count comments
vi[0]: 1 bình luận

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Auto
vi: Tự động

en: New forum topics
vi: Chủ đề thảo luận mới

en: Read
vi: Đọc

en: Language negotiation
vi: Sự điều khiển ngôn ngữ
