phpBB Forum Integration (7.x-1.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Request new password via e-mail.
ml: ഇമെയില്‍ വഴി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടൂ

en: Replies
ml: മറുപടികൾ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി
