phpBB Forum Integration (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Replies
te: స్పందనలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Summary
te: సారాశం

en: Last post
te: చివరి టపా

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: 3 months
te: 3 నెలలు

en: 6 months
te: 6 నెలలు

en: 1 year
te: 1 సంవత్సరం

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Topic
te: విషయం

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: New forum topics
te: కొత్త చర్చలు
