PHPMailer (7.x-3.0-beta2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: No
cy: Na

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Recipient
cy: Derbynnydd
