PHP Plugin Manager (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Version
cy: Fersiwn

en: Reset
cy: Ailosod

en: default
cy: rhagosod

en: Name
cy: Enw

en: Path
cy: Llwybr

en: configure
cy: ffurfweddu

en: Code
cy: côd

en: Exists
cy: Yn bodoli

en: Are you sure you want to reset the item %item to its default values?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau ailosod eitem %item i'w werthoedd rhagosod?

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
cy: Bydd unrhyw addasiadau yn cael eu colli. Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Administration pages
cy: Tudalennau gweinyddu
