PHP Plugin Manager (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Path
fil: Landas

en: configure
fil: ayusin

en: Are you sure you want to reset the item %item to its default values?
fil: Sigurado ka bang nais mong ibalik ang %item sa kanyang pamantayan?

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
fil: Ang lahat ng mga pagpapasadya ay mawawala. Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.
