PHP Plugin Manager (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Name
ta: பெயர்

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: configure
ta: முறையமை

en: Code
ta: நிரல்

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Are you sure you want to reset the item %item to its default values?
ta: உண்மையிலேயே %item உருப்பினை இயல்பான மதிப்புகளுக்கு மறுஅமைவு செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
ta: அனைத்து விருப்பமைவுகளும் இழக்கப்படும். இச்செயல் மீளப்பெறமுடியாதது.

en: Not present
ta: தற்போது இல்லை

en: Administration pages
ta: மேலாண்மை பக்கங்கள்
