Extended Tools for PHP Execute (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: History
ml: ചരിത്രം

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി
