Extended Tools for PHP Execute (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: History
fil: Kasaysayan

en: Created
fil: Inilikha
