Extended Tools for PHP Execute (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: History
ta: வரலாறு
