phylotree (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Help
ta: உதவி

en: Filter settings
ta: வடிகட்டி அமைவுகள்
