Sports Pickem (7.x-1.3) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enable
te: చేతనించు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: User
te: వాడుకరి

en: Send e-mail
te: ఈ-మెయిల్ పంపించు

en: Time zone
te: కాలమండలం

en: Week
te: వారం

en: City
te: నగరం

en: Timezone
te: కాల మండలం
