Sports Pickem (7.x-1.5) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Send e-mail
fil: Ipadala ang e-liham

en: Time zone
fil: Sona ng oras

en: Post new forum topic.
fil: Magpaskil ng bagong paksa sa forum.
