Sports Pickem (7.x-1.6) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Send e-mail
ml: ഇ-മെയില്‍ അയക്കൂ

en: Time zone
ml: സമയമേഖല

en: Timezone
ml: സമയമേഖല
