Sports Pickem (7.x-1.8) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Enable
cy: Galluogi

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: User
cy: Defnyddiwr

en: User settings
cy: Gosodiadau defnyddiwr

en: Send e-mail
cy: Gyrru e-bost

en: Time zone
cy: Cylchfa amser

en: Week
cy: Wythnos

en: City
cy: Tref

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: Logo options
cy: Dewisadau logo
