Sports Pickem (7.x-1.8) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: User
ta: பயனர்

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது
