Picture (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Type
fil: Uri

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Picture
fil: Larawan

en: Image styles
fil: Mga istilo ng larawan
