Piecemaker (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: File
vi: Tập tin

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Background Image
vi: Ảnh nền

en: Time
vi: Thời gian

en: Text
vi: Văn bản

en: Default Settings
vi: Thiết lập mặc định

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: Order
vi: Thứ tự

en: Key
vi: Khóa

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: The block has been created.
vi: Block đã được tạo.

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: Hyperlink
vi: Siêu liên kết

en: Profile Name
vi: Tên hồ sơ

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Delete Profile
vi: Xoá hồ sơ

en: Ensure that each block description is unique.
vi: Đảm bảo là phần thông tin mô tả cho khối không bị trùng lặp.

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
vi: Mô tả ngắn gọn về khối này, được hiển thị trong trang <a href="@overview">Quản lý khối</a>.

en: Video Options
vi: Tuỳ chọn phim
