PinIt (7.x-2.1-beta1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Default image
ta: இயல்பான படம்
