Pinned Site (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Quantity
ta: அளவு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Task
ta: செய்பணி

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
