Pinned Site (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Task
vi: Tác vụ

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your icon.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu tượng lên.

en: Upload icon image
vi: Tải hình biểu tượng lên

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Window Type
vi: Kiểu cửa sổ
